LỒNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LỒNG

Gì Vậy

Share|

Patch Warcraft III ,tải game Warcraft III

Tác giảThông điệp
Admin

Admin

Admin

Admin

Patch Warcraft III ,tải game Warcraft III Empty
Bài gửiTiêu đề: Patch Warcraft III ,tải game Warcraft III Patch Warcraft III ,tải game Warcraft III EmptySun Jan 06, 2013 1:36 pm

Warcraft 3

Bản Warcraft III Full dùng để chơi các map như divide and fight,dota,dday,phát triển và .
Tải Patch Warcraft III đã viết:
http://up.4share.vn/f/78494e494d4c484a/VipAutoPro.Com_Frozen_Throne_Full.rar.file

pass vipautopro.com
* Dung lượng : 1G
* Patch Hiện tại : 1.24e
* Tình trạng : Đã crack download về giải nén chơi luôn
* File : nén " .rar "
Chú ý :
* Để download nhanh hơn bạn có thể dùng phần mềm tăng tốc IDM
* Khi điền pass vào để giải nén nhớ tự gõ không copy

Hoặc

Tải Patch Warcraft III đã viết:
Part 1
Part 2
Part 3
Part 4

* Dung lượng : 800Mb
* Tình trạng : Đã crack download về giải nén chơi luôn
* File : nén " .rar "

Đây là các phiên bản khác của war như 1.23 , 1.24e
Trích dẫn:
http://www.phutu.org/t68-topic

Trích dẫn:
Cấu hình máy : 500 MHz Pentium III hoặc cao hơn.
Bộ nhớ : 256 MB RAM.
Card màn hình : 32 MB 3D Video card.
Windows 98, Windows ME, Windows 2000, hoặc Windows XP . Và nên có 60MB
hoặc hơn dành cho ổ cứng trống sau khi đã cài Frozen Throne.

Warcraft III: The Frozen Throne

Một trong những thành công trên lĩnh vực Games mùa hè này phải kể đến phiên bản mở rộng của Warcraft III, bản Frozen Throne. Điểm qua 1 vài nét mới để biết tại sao dù mang tên Frozen nhưng Games lại mang đến 1 cơn sốt nóng như vậy .

Patch Warcraft III ,tải game Warcraft III War3_to2

Đầu tiên đó là phần chơi dành cho các nhiệm vụ, 1 phần rất hấp dẫn trong Warcraft III. Một chương mới được mở ra, tiếp nối câu chuyện truyền
thuyết về cuộc chiến tranh của các chủng tộc vì sự tồn vong của chính chủng tộc mình. Bạn lại đến với thế giới mang tên Azeroth, nơi chỉ vài
tháng sau lần chiến tranh khốc liệt với Archimonde và đoàn quân huỷ diệt của hắn ở Mount Hyjal, đã lại xuất hiện những mầm mống đe doạ mới ,
cảnh thanh bình chưa được bao lâu lại bị những mối đe doạ mới nổi lên.

Đến với Frozen Throne bạn trở thành một người dẫn dắt cho bộ tộc của mình đi tìm miền đất mới theo lời của nhà tiên tri. Với những nhiệm vụ
nhỏ tạo thành một cốt truyện thống nhất, những Campaign vẫn thu hút người chơi như ở phiên bản trước một cách mê hồn . Bạn là người đứng đầu
là người nắm giữ vận mệnh của toàn bộ tộc , bạn sẽ là Priestess Tyrande Whisperwind, là Furion Stormrage phải bảo vệ vùng đất cổ ngàn năm không
để ai xâm phạm, là nữ pháp sư Jaina Proudmoore phải dẫn đoàn lữ hành của con người đến định cư ở bờ Đông của vùng Barrens như trong truyền
thuyết ngày xưa Moise phải dẫn đoàn người rẽ biển để tránh nạn. Thrall tù trưởng trẻ tuổi cũng theo lời nhà tiên tri để đến vùng đồi phía Đông
của Kalimdor để định cư và họ phải quyết tử để bảo vệ vùng đất mới của họ mang tên Durotar. Và hẳn bạn cũng không quên được Arthas hoàng tử khi
xưa của thế giới con người bị quyền lực bóng đêm lôi kéo để bán linh hồn cho bóng tối dẫn đoàn quân ma quái chinh phạt lại những con người
từng là anh em , là người yêu của mình . Và họ có biết đâu khi ở một góc của thế giới bóng tối, người anh em bị bỏ rơi của Night Elf mang tên
Illidan Stormrage đang đứng nhìn và chờ đợi ........ với những tính toán đã được định sẵn .

Patch Warcraft III ,tải game Warcraft III War3_to1
Ở những thay đổi mới , Blizzard đã tạo nên những nét đặc trưng mới đủ để làm hài long bất kì dân mê Game khó tính nào . Mỗi chủng tộc bạn cầm
quân sẽ có thêm 1 người anh hùng mới cho bạn chọn lựa với những phép thuật đầy sức mạnh quyền năng và quyền năng . Những loại quân mới , công
trình mới và anh hùng trung lập xuất hiện , cho phép bạn khám phá và tạo nên các chiến thuật của riêng mình vốn là một trong những nét mạnh
thu hút người chơi của Warcraft III.

Một nét mạnh khác của Warcraft III đó là hình ảnh đồ hoạ ở dạng 3D , thật sự bất ngờ khi Blizzard vẫn có thể làm tốt hơn nữa về những hình
ảnh trong Warcraft III . Khi bạn chuyển chuột để có thể nhìn ngang thì có thể nói hình ảnh của Frozen Throne thật đến mức có thể làm bạn thốt
lên ngạc nhiên vì nó quá thật . Ngay như khi nhìn ở chế độ bình thường ,bạn sẽ cảm nhận ra sao khi những tia lửa , những hạt băng li ti của các
tháp canh bắn ra . Thật sự đáng để xem . Và cũng thật thiếu xót khi nhắc đến hình ảnh mà không kể đến âm thanh . Những đoạn nhạc rất riêng
của từng loài mà ngay bản thân người viết có thể nói ngay đó là của loài nào bởi nghe đi nghe lại rất nhiều lần mà không chán . Những câu nói
của các anh hùng trong trận chiến , mình vẫn rất mê câu của Priestess Tyrande :" Priestess of the moon , Warrior of the night " . Đối với mình
câu đó hay một cách kì lạ .

Patch Warcraft III ,tải game Warcraft III War3_to

Và dĩ nhiên bạn không phải buồn khi sợ rằng mình phải chơi một mình .
Chế độ Local Network cho phép bạn chiến đấu với mọi người cùng sở thích trong mạng nội bộ của mình . Hay như xa hơn , bạn có thể thách thức mọi
Gamer trên toàn thế giới của bất cứ quốc gia nào để giao chiến với bạn qua Battle Net . Và chính bảng xếp hạng của Battle Net để đánh giá khả
năng của bạn cũng là 1 sự quyến rũ rất lớn khi mà mọi Gamer đều muốn có tên mình và phải ở hạng cao trong bảng xếp hạng đó . Và khi bạn đã quá
mệt với nhau trận đánh giao đấu , bạn có thể chuuyển sang chơi các bản đồ do các Gamer trên giới tạo ra , những bản đồ về xây trụ hoặc như chỉ
dùng tướng đánh nhau , hoặc là nhiệm vụ bảo vệ cũng đầy hấp dẫn và hơn nữa tạo ra tính đồng đội rất cao ở những bản đồ này .

Bạn là một người đam mê game chiến thuật ? Bạn từng mất ăn mất ngủ với Warcraft III: Reign Of Chaos ? Và có bao giờ bạn nghĩ bạn sẽ là đại diện
cho Việt Nam đi thi đấu với các Gamer trên toàn thế giới tại World Cyber Games lần thứ 3 ở Hàn Quốc vào tháng 10 tới và cả những lần tiếp
theo ? Frozen Throne sẽ làm hài lòng bạn dù bạn rất khó tính trong việc chọn Game . Một Game đáng để bạn thử qua trong mùa hè này khi mà cơn sốt
về Frozen Throne đang bắt đầu .

Bạn thích bài viết của mình chứ? Hãy Click vào để ủng hộ cho mình nhé. Mình không thích nút này đâu!

Chữ ký của Admin
tài sản của Admin

https://moba.forumvi.com

Patch Warcraft III ,tải game Warcraft III

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Similar topics

-
» THIÊN LONG GAME VNZ test game 10h00 CN – 20/7/14 Open game hồi 7 giờ tối thứ 4 - 23/7/2014 – Game cầy cuốc – New thời trang
» CỬU LONG cuồng phong test game 8 giờ tối thứ 2 ngày 10/11/2014, game miễn phí
» THIÊN ĐỘC TÔN (GAME CẦY CUỐC) test game hồi 10 giờ sáng thứ bẩy, 16/8 - Thời trang mới –thú mới - Miễn phí
» THIÊN LONG HOÀNG TỘC.NET OPEN GAME : 7 giờ tối thứ 3 ngày 8/7/2014 game 3 lỗ chuyển sinh – New pet boss
» THIÊN LONG HOÀNG TỘC.NET TEST GAME : 10h00 sáng CN ngày 6/7/2014 game 3 lỗ chuyển sinh – New pet boss
Trang 1 trong tổng số 1 trang